Trực tiếp SEA Games 31 ngày 18/5

Tiếp tục cập nhật…

————————-

10h25: Canoeing, Trương Thị Phương Và Nguyễn Thị Ngân về nhất chung kết 1000 C2 nữ.

10h20: Bắn cung, chung kết cung 1 dây đồng đội nữ, Việt Nam tranh HCV với Philippines

10h15: Canoeing, Phạm Văn Lộc đã thi đấu không thành công, về áp chót ở chung kết 1000 K1 nam.

9h50: Nguyễn Huy Hoàng vừa thi đấu vòng loại nội dung 200m tự do nam. Anh đã lọt vào chung kết, thi đấu tranh HCV vào tối nay. Trần Hưng Nguyên cũng vừa vào vòng chung kết nội dung 200m hỗn hợp. Cả hai kình ngư này đều đang có phong độ rất cao.

9h45: Karate, Nguyễn Thị Phương giành số điểm cao nhất ở vòng loại nội dung biểu diễn (kata). Khả năng đoạt vàng của cô là rất cao. Tại SEA Games 30, Phương từng giành HCV đồng đội nữ kata.

Ngày 17/5 vẫn là ngày vàng của Đoàn TTVN khi các VĐV mang về 17 tấm HCV, nâng tổng số HCV đạt được lên tới 105, bỏ xa đoàn xếp sau là Thái Lan (43 HCV).

Ngày 18/5, nhiều môn thế mạnh của Việt Nam như vật, vovinam, điền kinh, judo, karate… tiếp tục xung trận. Vì vậy, hôm nay hứa hẹn Đoàn TTVN sẽ đón thêm cơn mưa HCV.

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 18/05

Điền kinh (SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình)

16h00: Vòng loại 1 100m nam – Ngần Ngọc Nghĩa thi đấu

16h05: Chung kết nhảy cao nam – Vũ Đức Anh thi đấu

16h10: Vòng loại 2 100m nam – Trịnh Viết Tú thi đấu

16h15: Chung kết ném lao nữ – Lò Thị Hoàng thi đấu

16h20: Vòng loại 1 100m nữ – Hoàng Dư Ý thi đấu

16h50: Chung kết 10.000m nữ – Phạm Thị Hồng Lệ, Lò Thị Thanh thi đấu

17h35: Chung kết 100m nam

17h45: Chung kết 100m nữ

17h50: 7 môn phối hợp (7) – 800m nữ – Hoàng Thanh Giang, Nguyễn Linh Na thi đấu

18h10: Chung kết 4x400m tiếp sức nữ – Hoàng Thị Ngọc, Nguyễn Thị Huyền, Khuất Phương Anh, Nguyễn Thị Hằng, Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Ngọc thi đấu

18h40: Chung kết 4x400m tiếp sức nam – Lê Ngọc Phúc, Trần Nhật Hoàng, Lương Văn Thảo, Quách Công Lịch, Phạm Khắc Hoàng, Trần Đình Sơn thi đấu

Bơi lội (Cung Thể thao dưới nước, Mỹ Đình, Hà Nội)

9h00-9h02: Vòng loại 50m ếch nam – Phạm Thanh Bảo, Lê Trọng Phúc thi đấu

9h02-9h06: Vòng loại 50 m tự do nữ – Phạm Thị Vân, Lê Quỳnh Như thi đấu

9h06-9h13: Vòng loại 200 m tự do nam – Hoàng Quý Phước, Nguyễn Huy Hoàng thi đấu

9h13-9h17: Vòng loại 200m hỗn hợp nam – Trần Hưng Nguyên, Lê Nguyễn Paul thi đấu

9h18-9h22: Vòng loại 200 m ếch Nam – Phạm Thanh Bảo, Lê Thành Được thi đấu

18h00-18h20: Chung kết 1500m tự do nữ – Võ Thị Mỹ Tiên thi đấu

18h20-18h30: Chung kết 50m ếch nam

18h39-18h51: Chung kết 200m tự do nam

18h51-19h05: Chung kết 400m hỗn hợp nữ – Nguyễn Thị Nhật Lam, Phạm Nguyễn Như Ý thi đấu

19h05-19h17: Chung kết 200m hỗn hợp nam

19h17-19h31: Chung kết 4x100m hỗn hợp nữ – Phạm Thị Vân, Vũ Thị Phương Anh, Lê Thị Mỹ Thảo, Võ Thị Mỹ Tiên thi đấu

Vật (Nhà thi đấu Gia Lâm)

15h30 – 18h: Chung kết 6 nội dung vật tự do nữ

Bắn cung (Trung tâm HLTTQG Hà Nội)

09h00 – 11h30: Tranh HCV đồng đội cung 1 dây nữ – Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Hà Thị Ngọc, Nguyễn Thị Thanh Nhi thi đấu

09h00 – 11h30: Tranh HCV đồng đội cung 1 dây – Chu Đức Anh, Nguyễn Duy, Nồng Văn Linh thi đấu

13h00 – 15h00: Tranh HCĐ đôi nam nữ cung 1 dây – Nồng Văn Linh, Đỗ Thị Ánh Nguyệt thi đấu

13h00 – 15h00: Tranh HCĐ cá nhân cung 1 dây nam – Nồng Văn Linh

Bắn súng (Trung tâm HLTTQG Hà Nội)

09h00 – 09h30: Vòng loại 1 10m Súng trường hơi hỗn hợp đồng đội – Nguyễn Thanh Nam, Nguyễn Huyền Trang, Phùng Việt Dũng, Phí Thanh Thảo thi đấu

09h50 – 10h10: Vòng loại 2 10m Súng trường hơi hỗn hợp đồng đội

09h00 – 12h00: 25m súng ngắn thể thao nữ – Phạm Thị Hòa, Triệu Thị Hoa Hồng, Bùi Thúy Thu Thủy thi đấu

11h00 – 16h00: Vòng 1 đĩa bay trap nữ – Hoàng Thị Luật, Nguyễn Thị Tuyết Mai thi đấu

Bóng đá nữ (SVĐ Cẩm Phả, Quảng Ninh)

16h00: Việt Nam vs Myanmar

Futsal (SVĐ Hà Nam)

16h00: Việt Nam vs Myanmar

Bóng rổ 5×5 nữ (NTĐ Thanh Trì)

17h00 – 19h00: Việt Nam vs Indonesia

Billard

10h00: Carom 1 băng – Nguyễn Trần Thanh Tự, Phạm Quốc Tuấn

10h00: Snooker – Kiều Thiên Khôi

18h00: Pool 10 bi – Dương Quốc Hoàng

14h00: Pool 10 bi nữ – Huỳnh Thị Ngọc Huyền

Bóng bàn (Nhà thi đấu Hải Dương)

10h00 – 22h00: Tứ kết Đồng đội nam; Đồng đội nữ; Đôi nam nữ

Boxing (Nhà thi đấu Bắc Ninh)

17h00: Vòng loại 63-69kg – Trần Đức Thọ

17h00: Vòng loại 48-51kg – Nguyễn Thị Tâm

17h00: Vòng loại 57-60kg – Trần Thị Linh

Bóng chuyền nam (Nhà thi đấu tỉnh Quảng Ninh)

17h00: Vòng bảng Việt Nam vs Myanmar

Bóng chuyền bãi biển (Sân thi đấu Bóng chuyền bãi biển Tuần Châu)

09h00: Vòng bảng nữ Việt Nam vs Philippines

14h00: Vòng bảng nam Việt Nam vs Philippines

Bowling (HEROWORLD BOWLING CENTER – Royal City)

09h00: Đồng đội nam

13h15: Đồng đội nữ

Canoeing (Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng, Việt Nam)

10h00: Chung kết 1000 K1 nam – Phạm Văn Lộc

10h10: Chung kết 1000 C2 nữ – Trương Thị Phương, Nguyễn Thị Ngân

10h50: Chung kết 1000 C4 nam – Phạm Hồng Quân, Hiền Nam, Trần Thành, Nguyễn Quốc Toản

11h00: Chung kết 1000 K4 nam – Trần Văn Tú, Võ Duy Thành, Tống Hoàng Nam, Trần Văn Danh

Cầu lông (Bắc Giang)

09h00: Bán kết đồng đội nữ Việt Nam vs Indonesia

Cầu mây (Nhà Thi đấu Thể thao quận Hoàng Mai – Hà Nội)

09h00: Vòng bảng đôi nam Việt Nam vs Myanmar

11h00: Vòng bảng đôi nữ Việt Nam vs Campuchia

13h00: Vòng bảng đôi nam Lào vs Việt Nam

15h00: Vòng bảng đôi nữ Việt Nam vsLào

Đấu kiếm (Cung điền kinh Mỹ Đình)

10h00: Đồng đội nam kiếm liễu vòng 1/8 – Nguyễn Minh Quang, Nguyễn Văn Hải, Phạm Quốc Tài, Cao Minh Duyệt

12h00: Đồng đội nữ kiếm chém vòng 1/4 – Bùi Thị Thu Hà, Phùng Thị Khánh Linh, Đỗ Thị Tâm, Phạm Thị Thu Hoài

14h00: Đồng đội nam kiếm liễu vòng 1/4

17h00: Đồng đội nam kiếm chém chung kết

Judo (Nhà thi đấu huyện Hoài Đức)

13h00 – 15h00: Katame no kata – Nguyễn Thùy Hải Châu, Mai Thị Bích Trâm, Trần Lê Phương Nga, Nguyễn Tường Vy

13h00 – 15h00: Kodokan goshin jitsu – Trần Quốc Cường, Phan Minh Hạnh, Nguyễn Cường Thịnh, Hà Minh Minh Đức

Muay (Nhà thi đấu TDTT tỉnh Vĩnh Phúc)

14h00: Vòng loại đối kháng hạng cân 54kg – Huỳnh Hoàng Phi

Bi sắt (Trung tâm huấn luyện và thi đấu TDTT Hà Nội)

09h00: Vòng loại bộ ba nam – Ngô Ron, Võ Minh Luân, Trần Thạch Lam, Cao Xuân Toàn

09h00: Vòng loại bộ ba nữ – Nguyễn Thị Cẩm Duyên, Nguyễn Thị Lan, Thạch Thị Anh Lan, Trần Lê Lan Anh

Cờ Vua (Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh)

9h00: Bán kết và chung kết cá nhân cờ nhanh đồng đội – Lê Quang Liêm, Trần Tuấn Minh, Võ Thị Kim PhụngM, Phạm Lê Thảo Nguyên thi đấu

Cờ tướng (Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử, Quảng Ninh)

09h00 – 12h00: Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam/nữ – Đặng Cửu Tùng Lân, Vũ Quốc Đạt, Nguyễn Hoàng Yến, Lê Thị Kim Loan thi đấu

Karate (Nhà thi dấu TDTT Ninh Bình)

09h00: Kata cá nhân nữ – Nguyễn Thị Phương

09h25: Kata cá nhân nam – Phạm Minh Đức

09h50: Kumite cá nhân nữ -50kg – Đinh Thị Hương

10h00: Kumite cá nhân nam -60kg – Võ Văn Hiền

10h35: Kumite cá nhân nữ -67kg – Đặng Hồng Sơn

10h55: Kumite cá nhân nữ -61kg – Nguyễn Thị Ngoan

Taekwondo (Nhà thi dấu Tây Hồ)

14h00: 63kg nam

14h00: 74kg nam

14h00: 53kg nam

14h00: 57kg nam

14h00: 73kg nam

Quần vợt (Hanaka Bắc Ninh)

10h00: Đôi nữ – Fodor Csilla, Savanna Lý Nguyễn

10h00: Đơn nam – Trịnh Linh Giang

10h00: Đơn nữ – Channelle Van Nguyen

10h00: Đôi nam nữ – Lê Quốc Khánh, Fodor Csilla

Thể thao điện tử (Trung tâm Hội nghị Quốc gia)

09h00: Vòng bảng Mobile Legends: Bang Bang

16h00: Vòng chung kết Tốc Chiến (đồng đội nữ): – Trà My/Hà Trang/Nguyễn Bích/Thảo Huyền/Thu Phương/Tâm Nhi/Khánh Hòa thi đấu



Nguồn: Báo Giao Thông

Share.

Comments are closed.